19, 20 नोव्हेंबरला मुंबईतील बहुतांश रेल्वे गाड्या रद्द; कारण...

Canark Bridge
Canark BridgeTendernama

पुणे (Pune) : मुंबई ते पुणे या रेल्वेमार्गावरून प्रवास करण्याचा तुमचा विचार असले तर ही बातमी तुमच्यासाठी महत्त्वाची आहे. मुंबई रेल्वे विभागात १९ व २० नोव्हेंबरला २७ तासांचा ब्लॉक घेण्यात येणार आहे. त्यामुळे मुंबईला येणाऱ्या व मुंबईहून सुटणाऱ्या रेल्वे गाड्यांना या कालावधीत ब्रेक लागणार आहे. सीएसएमटी-मस्जिद सेक्शनमध्ये असलेल्या कर्नाक पूल (Canark Bridge) पाडण्याच्या कामासाठी हा ब्लॉक रेल्वेने घेतला आहे. (Railways Mega Block on 19, 20 Nov. in Mumbai Division)

Canark Bridge
पुणेकरांनो; व्हॉट्सअॅपवरून असे काढा मेट्रोचे तिकिट!

या काळात पुण्याहून सुटणाऱ्या बहुतांश गाड्या रद्द करण्यात आल्या आहेत. यात डेक्कन, इंटरसिटी एक्स्प्रेस, सिंहगड एक्स्प्रेससारख्या महत्त्वाच्या रेल्वे गाड्यांचा समावेश आहे. दोन दिवस पुणे-मुंबई दरम्यान रेल्वे रद्द केल्याने प्रवाशांची मोठी गैरसोय होणार आहे. सीएसएमटी-मस्जिद सेक्शनमध्ये असलेला कर्नाक पूल पाडण्यात येणार आहे. त्यासाठी २७ तासांचा ब्लॉक घेतला आहे. या दरम्यान इंद्रायणी एक्स्प्रेस दादरहून सुटेल.

१९ नोव्हेंबरला रद्द केलेल्या गाड्या

पुणे-मुंबई इंटरसिटी एक्स्प्रेस, नांदेड-मुंबई तपोवन एक्स्प्रेस, हैदराबाद-मुंबई हुसैन सागर एक्स्प्रेस, अमरावती-मुंबई एक्स्प्रेस, सिकंदराबाद-मुंबई देवगिरी एक्स्प्रेस वाया निजामाबाद, कोल्हापुर-मुंबई महालक्ष्मी एक्स्प्रेस, नांदेड-मुंबई राज्यरानी एक्स्प्रेस, जबलपूर-मुंबई गरीबरथ.

Canark Bridge
रिलायन्सकडून गुड न्यूज! नाशिकच्या अक्राळे एमआयडीसीत मोठी गुंतवणूक

२० नोव्हेंबरला रद्द केलेल्या गाड्या

मुंबई-नांदेड तपोवन एक्स्प्रेस, मुंबई-पुणे इंटरसिटी एक्स्प्रेस, मुंबई-पुणे डेक्कन एक्स्प्रेस, मुंबई-जालना जनशताब्दी एक्स्प्रेस, मुंबई-जबलपूर गरीबरथ, मुंबई-पुणे सिंहगड एक्स्प्रेस, मुंबई-मनमाड स्पेशल, मुंबई-पुणे प्रगति एक्स्प्रेस, मुंबई-आदिलाबाद एक्स्प्रेस, मुंबई-पुणे डेक्कन क्वीन, मुंबई-मनमाड पंचवटी एक्स्प्रेस, मुंबई-नांदेड़ राज्यरानी एक्स्प्रेस, मुंबई-अमरावती एक्स्प्रेस, मुंबई-कोल्हापुर महालक्ष्मी एक्स्प्रेस, पुणे-मुंबई सिंहगड एक्स्प्रेस, पुणे-मुंबई डेक्कन क्वीन, मनमाड-मुंबई पंचवटी एक्स्प्रेस, पुणे-मुंबई प्रगति एक्स्प्रेस, मनमाड-मुंबई स्पेशल, जालना-मुंबई जनशताब्दी एक्स्प्रेस, मुंबई-सिकंदराबाद देवगिरी एक्स्प्रेस वाया निजामाबाद, मुंबई-हैदराबाद हुसैन सागर एक्स्प्रेस, पुणे-मुंबई डेक्कन एक्स्प्रेस, पुणे-मुंबई इंटरसिटी एक्स्प्रेस, नांदेड-मुंबई तपोवन एक्स्प्रेस.

Canark Bridge
पुणे विमानतळावरील पार्किंगची कटकट संपली; घरातूनच अशी करा जागा बूक

२१ नोव्हेंबरला रद्द केलेल्या गाड्या

मुंबई-नांदेड तपोवन एक्स्प्रेस, मुंबई-पुणे इंटरसिटी एक्स्प्रेस, आदिलाबाद-मुंबई एक्स्प्रेस

Related Stories

No stories found.
Tendernama
www.tendernama.com